அசுரன் படத்தின் முக்கியமான அறிவிப்பு இன்று 4.55 க்கு வெளியாகியது. Oct-4 இல் படம் ரிலீஸ்.

அசுரன் படத்தில் நடிகர்  தனுஷ் அக்மார்க் கிராமத்து மனிதராக இருக்கும் தோற்றம் வெளியாகியது. தனுஷின் ஒவ்வொரு படத்திற்கும் இருக்கும் எதிர்பார்ப்பைவிட இந்தப்படத்திற்கு இன்னும் அதிக எதிர்பார்ப்பை படத்தின் போஸ்டர் கூட்டியிருக்கிறது.

asuran_155410307060

மேலும் படத்தின் இயக்குனர் வெற்றிமாறன் என்பதால் சொல்லவே வேண்டாம்.  தனுஷ்-வெற்றிமாறன் கூட்டணி என்றால் படம் கண்டிப்பாக தரமாக தாறுமாறாக இருக்கும் என்பதில் சந்தேகமே இல்லை.

படத்தின் வெளீயீட்டு தேதி Oct-4 என்று அறிவித்ததை அடுத்து தனுஷ் ரசிகர்கள்இன்று Twitter-ல் இன்றைய Trend ஆக்கி உள்ளனர். #Asuran என்ற ஹாஸ்டேக்கை உலகம் முழுதும் உள்ளரசிகர்கள் Trend செய்து தங்கள் மகிழ்ச்சியைத் தெரிவித்துள்ளனர்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: